భారత్ వర్సెస్ ఆస్ట్రేలియా, 1వ టెస్టు, డే 2 హైలైట్స్: రోహిత్ శర్మ, రవీంద్ర జడేజా స్టార్‌గా భారత్ ఆస్ట్రేలియాపై భారీ ఆధిక్యం సాధించింది.

 

 

 

రోహిత్ శర్మ వరుసగా 120, రవీంద్ర జడేజా మరియు అక్షర్ పటేల్ 66 మరియు 52 పరుగులు చేయడంతో భారత్ రెండో రోజు కూడా తన ఆధిపత్యాన్ని కొనసాగించింది. శుక్రవారం ఆట ముగిసే సమయానికి భారత్ 7 వికెట్ల నష్టానికి 321 పరుగులు చేసింది. ఆస్ట్రేలియా నిర్ణీత వ్యవధిలో వికెట్లతో బంతితో మంచి పని చేసింది, అయితే రోహిత్, జడేజా మరియు అక్షర్‌ల దెబ్బలు రోజంతా భారత్‌ను డ్రైవర్ సీటులో ఉంచాయి. టాడ్ మర్ఫీ ఐదు వికెట్ల పతనాన్ని తిరిగి అందించాడు, కానీ ఇతర బౌలర్ల నుండి మద్దతు లభించలేదు. గురువారం ఆస్ట్రేలియా కెప్టెన్ పాట్ కమిన్స్ టాస్ గెలిచి ముందుగా బ్యాటింగ్ ఎంచుకున్నాడు. జడ్జా ఐదు వికెట్ల స్కోరు భారత్‌కు 177 పరుగులకే ఆలౌటైంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Translate »