రోటీలు తయారు చేసిన బిల్ గేట్స్‌ను ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ ప్రశంసించారు…….
బిలియనీర్ వ్యాపారవేత్త మరియు పరోపకారి బిల్ గేట్స్ రోటీ వండడంలో కత్తితో పొడిచినందుకు ప్రధాని నరేంద్ర మోడీ ప్రశంసలు అందుకున్నారు, ఆయన శనివారం కూడా మిల్లెట్ వంటకాలు చేయడంలో తన చేతిని ప్రయత్నించమని ప్రోత్సహించారు.
మైక్రోసాఫ్ట్ సహ వ్యవస్థాపకుడు గేట్స్, అతను రోటీని తయారు చేస్తున్న వీడియోను ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో పోస్ట్ చేశాడు.

‘భారత్‌లో తాజా ట్రెండ్ మిల్లెట్‌లు, ఆరోగ్యానికి పేరుగాంచినవి. అనేక మిల్లెట్ వంటకాలు కూడా ఉన్నాయి, మీరు తయారు చేయడానికి ప్రయత్నించవచ్చు, ”అని చిరునవ్వుతో కూడిన ఎమోజితో పాటు పిఎం మోడీ జోడించారు.

ఇటీవలే భారతదేశ పర్యటన నుండి తిరిగి వచ్చిన అమెరికన్ చెఫ్ మరియు సోషల్ మీడియా ఇన్‌ఫ్లుయెన్సర్ ఐటాన్ బెర్నాథ్, తాను మరియు గేట్స్ చాలా ఇళ్లలో ప్రధాన భారతీయ ఆహారం అయిన రోటీలను తయారు చేసి నెయ్యితో ప్రయత్నిస్తున్న వీడియోను పోస్ట్ చేశారు. తన భారత పర్యటన గురించి మాట్లాడుతూ, బెర్నాథ్ గేట్స్‌తో ఇలా అన్నాడు, "నేను భారతదేశం నుండి తిరిగి వచ్చాను మరియు నేను నిజంగా గోధుమ పొలానికి వెళ్ళాను మరియు రోటీని ఎలా తయారు చేయాలో కూడా నేర్చుకున్నాను!"
 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Translate »