బోర్డర్‌-గవాస్కర్‌ ట్రోఫీ కోసం నాగ్‌పూర్‌వివ్‌లో టీం ఇండియా సన్నాహాలు ప్రారంభించింది……

 

 

 

 

 

 న్యూఢిల్లీ: ఎంతో ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్న బోర్డర్-గవాస్కర్ ట్రోఫీ కోసం భారత క్రికెట్ జట్టు శుక్రవారం తన సన్నాహాలను ప్రారంభించింది. నాగ్‌పూర్‌లోని విదర్భ క్రికెట్ అసోసియేషన్ స్టేడియంలో రెండు అగ్రశ్రేణి టెస్ట్ జట్లు తలపడిన ఫిబ్రవరి 9 నుండి భారతదేశం మరియు ఆస్ట్రేలియా మధ్య నాలుగు మ్యాచ్‌ల టెస్ట్ సిరీస్ ప్రారంభం కానుంది.
భారత బ్యాటర్లు ఛెతేశ్వర్ పుజారా, విరాట్ కోహ్లీ, కెఎల్ రాహుల్ మరియు సూర్యకుమార్ యాదవ్ నెట్స్‌లో బ్యాటింగ్ ప్రాక్టీస్ చేస్తున్న ఆటగాళ్లలో భారత క్రికెట్ కంట్రోల్ బోర్డ్ (బిసిసిఐ) తన సోషల్ మీడియా ఖాతాలలో షేర్ చేసిన చిత్రాలలో ఉన్నారు.
తమిళనాడుతో సౌరాష్ట్ర తరఫున రంజీ ట్రోఫీ మ్యాచ్ ఆడిన తర్వాత సిరీస్‌లో ఆడేందుకు ఫిట్‌గా భావించిన ఆల్ రౌండర్ రవీంద్ర జడేజా కూడా బ్యాట్‌తో మెత్తబడి కొట్టడం కనిపించింది.
నాగ్‌పూర్‌లో జరిగే 1వ టెస్టుకు ముందు బోర్డర్ గవాస్కర్ ట్రోఫీ కోసం టీమ్‌ఇండియా తమ సన్నాహాలను ప్రారంభించింది" అని చిత్రాలను పంచుకుంటూ BCCI క్యాప్షన్‌గా రాసింది.

“రవీంద్ర జడేజా అందుబాటులో ఉన్నాడు. అతను ఇటీవల ఒక రంజీ ట్రోఫీ మ్యాచ్ ఆడాడు, అక్కడ అతను చాలా వికెట్లు కూడా తీసుకున్నాడు. అతను ఇప్పటికే భారత జట్టు శిబిరంలో భాగమయ్యాడు. జడేజా ఫిట్‌గా ఉండటం భారతదేశానికి చాలా ముఖ్యం, మరియు రిషబ్ పంత్ అక్కడ లేడు, మరియు శ్రేయాస్ అయ్యర్ కూడా లేకపోవచ్చు కాబట్టి నేను మీకు చెప్తాను” అని ఆకాష్ చోప్రా యొక్క కొత్త రోజువారీ స్పోర్ట్స్ షో ‘#AAKASHVANI’లో అన్నారు.

గత ఏడాది బ్యాటింగ్‌తో అద్భుత ఫామ్‌లో ఉన్న అయ్యర్ వెన్ను గాయం కారణంగా న్యూజిలాండ్ సిరీస్‌కు దూరమయ్యాడు. నాగ్‌పూర్‌లో జరిగే బోర్డర్-గవాస్కర్ ట్రోఫీ ఓపెనర్ సమయానికి అయ్యర్ కోలుకోవడం చాలా కష్టమని అనేక నివేదికలు సూచించాయి.

గాయం కారణంగా అయ్యర్ తప్పుకుంటే నాగ్‌పూర్‌లో సూర్యకుమార్ యాదవ్ టెస్టు అరంగేట్రం చేసే అవకాశాలు ఎక్కువగా ఉన్నాయని చోప్రా అన్నాడు. ఇలాంటి పరిస్థితుల్లో భారత్‌కు లోయర్‌ మిడిల్‌ ఆర్డర్‌లో జడేజా అవసరమని కూడా సూచించాడు.

“అయ్యర్‌కు స్నాయువు లేదా వెన్ను గాయం ఉంది, దాని నుండి అతను పూర్తిగా కోలుకోలేదు. కాబట్టి, అతను అందుబాటులో లేకుంటే, స్టార్టింగ్ లైనప్‌లో సూర్యని కూడా మనం చూడవచ్చు. అలాగే హనుమ విహారి కూడా జట్టులో లేరు. కాబట్టి జడ్డూ లేకుండా బ్యాటింగ్ చాలా బలహీనంగా మారుతుంది. జడేజా ఫిట్‌గా ఉండటం, శ్రేయాస్ అయ్యర్ ఫిట్‌గా లేకపోవడం భారత్‌కు పెద్ద వార్త’ అని చోప్రా తెలిపారు.

తాజా క్రికెట్ వార్తలను ఇక్కడ పొందండి.

		

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Translate »